Sashen wayarmu

Ayyukanmu an sadaukar da su gaba ɗaya wajen tattara bayanan bincike a fannonin B2B da B2C. Tun daga 2017 muna zaman kansu, kuma muna da ƙwarewar da muka samu tsawon shekaru a matsayin reshen CSA, a yau muna ba da wannan ƙwarewar fagen aiki ga masu tallatawa da cibiyoyin bincike.

Muna ba da mafita da ta dace da bukatunku a kowane mataki na aiwatar da aikin filin:

  • Rubuta shirin tambayoyi ana gudanar da shi a cikin gida.
  • Masu bincike ana kula da su da sauraron su bisa ga bukatun ma'aunin ISO 20252.
  • Rahotanni na yau da kullum: adadin tambayoyin da aka gudanar, fitarwa, TAP, ci gaban kotal.
  • Babban bayanai na ƙarshe a cikin tsarin da ake buƙata.

Albarkatun ɗan adam

500 masu bincike na dindindin tare da matsakaicin shekaru 5 na aiki:

  • An zaɓe su a hankali domin su dace da bukatun aikin bincike.
  • An horar da su kan kyawawan hanyoyin gudanar da bincike da amfani da CATI.
  • An ci gaba da tantancewa da kula da su don tabbatar da ingancin tattara bayanai bisa ga ma'aunin ISO 20252.

16 mutane masu sadaukarwa wajen jagoranci:

  • 1 manajan shafi wanda ke kula da gudanarwar kamfani.
  • 1 manajan filayen BtoB da 1 manajan filayen BtoC.
  • 2 manyan shugabannin ƙungiya wadanda ke tabbatar da cika sharuɗɗan bincike.
  • 4 ƙananan shugabannin ƙungiya wadanda ke jagorantar ƙungiyoyi da tabbatar da sahihancin bayanai.
  • 8 masu kula masu lura da sautin tambayoyi da tabbatar da ingancin tattara bayanai a koda yaushe.

Albarkatun fasaha

  • Matsayi 212 da aka shirya da tsarin CATI na nau'in Voxco Command Center 3.
  • Tattara bayanai a kan masu sarrafa HP da dama da aka keɓe don nazarinmu.
  • Isar da bayanai ta hanyar cibiyar sadarwar fiber optique mai tsaro tare da madadin SDSL.
  • Samun damar wayar tarho ta VOIP mai tsaro (madadin) da sauraron abokan ciniki ta atomatik ta hanyar sistim ɗin sauraro na nesa guda 2 namu.
  • Sakamakon yana samuwa a kan wani uwar garken keɓe da tsaro.
  • Cibiyar samun intanet ɗinmu tana da tsaro daga hare-haren nau'in DoS.
  • Tsarin kira mai hasashe namu a ƙarƙashin Voxco yana ba da damar ƙirƙirar lambobi ta atomatik domin inganta yawan kiran.